44 ตอบกลับ

Super Mum

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะตอนนี้ บ้านนี้ก็ยังไม่กลับ มีนัดวันที่ 30 นี้ ลุ้นอยู่ค่ะ 😂

ของเราก็ 33w หมอนัด30 กค.นี้ เหมือนกันค่ะ บ้านนี้ก็ยังไม่กลับหัวเหมือนกัน ลุ้นๆไปด้วยกันนะคะ😊😊

บ้านนี้ก็ 35 w1d ยังไม่กลับ พฤหัสบดีไปหาหมอ ถ้าไม่กลับหัว วางแผนผ่าจ้า กลัวจัดเลย

36 วีค ยังไม่กลับค่ะ หมอนัดผ่า 11​สค​ แต่วันที่31 หมอนัดซาวอีกรอบลุ้นมากค่ะ

35ไม่แน่ใจว่ากลับยังเพราะหมอไม่ได้บอกเลยคะ รอไปอีกรอบหมอนัด กำหนด28สค

บ้านนี้กลับหัวตอน36+4ค่ะ. ตอนนี้38+1. ยังไม่มีวีแววว่าจะปวดท้องคลอดเลย😅

36+3 ยังไม่กลับเลยจ้า กลัวผ่าเหมือนกันค่ะอยากคลอดเอง

คลอดเดือนไหนค่ะ ทำไมท้องใหญ่จัง ได้หญิงหรือชายค่ะ

บ้านนี้ ก็ยังไม่กลับเหมือนกันค่ะ กลัวผ่าคลอดมาก

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 27 วีคแล้วค่ะ ท้อง2 แล้ว

กลับช้าเหมือนกันค่ะ36Wยังไม่กลับเลย กังวลมาก