6 ตอบกลับ

บ้านนี้ค่ะ 33w ยังไม่กลับหัว ตอนซาว์ดหมอบอกแค่ว่าหัวอยู่บน ข้างอยู่ล่าง ไม่ได้บอกว่าอยู่ท่าไหน ในใบซาว์ดที่ปริ้นก็ไม่เห็นอะไร เสียดายเงินมากค่ะ

34+2 ยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ ตอนแรกจะคลอดเองกำหนดไว้26มีนา สิ้นเดือนนี้หาหมออีกรอบถ้ายังไม่กลับหัวสงสัยจะได้ผ่าออกก่อนแน่ๆ😂

วันเดียวกันเลยแม่แต่บ้านนี้จ้องจะคลอดตั้งแต่31วีคแล้ว😂

เป็นเรื่องปกติคะ เด็กกลับได้ตลอดเวลา เขาดิ้นเปรียนท่าตลอดคะ

บ้านนี้กลับตั้งเเต่29วีคค่ะ จนตอนนี้34วีคเเล้วค่ะ

บ้านนี้ค่ะไม่กลับหัวอยู่ท่าก้นหมอนัดผ่า29นี้

ถ้าไม่กลับจริงๆ หมอจะนัดผ่าค่ะ