79 ตอบกลับ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ แม่บ้านนี้แฝด2 ตอนนี้14สัปดาห์ รอลุ้น ซาวเดือนหน้า ก็16สัปดาห์ ว่าจะเห็นเพศรึป่าวค่ะ

รอลุ้นค่ะ😍😍

โอ้โห .... ได้ทีเดียวคุ้มเลยคะ อิจฉาคุณแม่จัง อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างจัง ยินดีด้วยนะคะ

ดีจังเลยค่ะ​ มาทีเดียว​คุ้ม​เลย​ ขอให้​สุขภาพ​แข็งแรง​ทั้ง​คุณ​แม่​และ​ลูก​นะคะ​

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะแม่ ออกมาคงคึกคักกันใหญ่เลย มีหนุ่มน้อยค่อยดูแลสาวๆด้วย ☺️

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้สุขภาพเเข็งแรงทั้งแม่เเละน้องแฝดนะคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะค่ะ ท้องทีเดียวคุ้มเลย

16สัปดาห์เหมือนกันค่ะ แฝด2 หมอนัดลุ้นเพศ ตอน 17สัปดาห์จ้า

ยินดีด้วยค่ะ แม่ทำยังไงให้ได้แฝด3หรอค่ะ อยากมีบ้างค่ะ

โฮ...😯ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และตัวน้อยค่ะ