42 ตอบกลับ

VIP Member

อยากได้ชาย ก้อเป็นชายสมใจค่ะ ท้องที้สาม มีลูกชายมาแล้วสองคน แค่เราชอบเด็กผช. เพิ่ลๆคนอื่นเขาบอกว่าเราผิดหวัง เฮ้อๆเบื่อค่ะพวกชอบคิดแทน

บ้านนี้ก็ได้ชายค่ะ สามคนเลย5555

บ้านนี้มีแต่คนทักว่าได้ลูกชาย ซาวครั้งแรกเห็นไม่ชัดหมอก็บอกเหมือนผู้ชายแต่ไม่มั่นใจ ซาวครั้งที่2 เห็นชัดเลยได้ลูกสาวสมใจค่ะ

ขอให้เหมือนโพสต์นี้ ซาวตอน 16w หมอบอกว่าไม่ชัวร์ ยังไม่ชัด อาจจะผู้ชาย รอซาวด์ตอน5เดือน ขอให้ได้ลูกสาว เพราะพี่สาวเค้าอยากได้น้องสาวมาก

บ้านนี้ได้หลานชายแล้วทั้งหมด 3 คน ดังนั้น ผญ ต้องมา ตอนได้ผลเลือดนิฟ เป็น ผญ แม่เผลอกรี๊ดดีใจ เลยค่ะ สมหวังทั้งบ้าน

พ่ออยากได้ลูกสาว ตัวเราเพศไหนก็ได้เพราะเป็นลูกคนแรก(ได้ชายก่อนก็ดี) พอซาวด์รู้เพศ สมใจพ่อเลยจ้า #แม่สาวน้อย ❤️

ของเราแรงกว่า พ่อบอกผญ ชัว อีแม่ว่าผช เลยพนันว่าใครแพ้ ทองให้ลูกบาทนึง สรุปซาวน์มาสองรอบ ลูกสาวจ้า อีแม่แพ้ 😂

นั้นสิ เขาบอกเขามีเซ้นส์ 😂😂

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะ แม่ก็บอกว่าผู้หญิง พ่อก็อยากได้ผู้ชาย สรุปสมใจพ่อเค้าเลย ได้หนุ่มน้อยมาเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็เห็นแบบนี้เลยค่ะ หมอบอกผู้ชาย 90% ของคุณหมอบอกกี่เปอร์เซ็นคะ พ่อเขาอยากได้ผู้ชายเหมือนกันคะ😂😂

100%ค่ะ เหนทั้งจู๋ทั้งลูกอัณฑะเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวกี่ครั้งก็หญิง ดีใจกันแทบกระโดด ได้ชายมา2แล้ว มาลุ้นตอนคลอดอีกที5555+อย่าเปลี่ยนนะลูกกกกกก

บ้านนี้อยากได้ลูกสาวค่ะ คุณสามีก็อยากได้ลูกสาว แล้วก้ได้สมใจค่ะ ตรวจน้ำคร่ำเลยทราบโครโมโซมเพศ

บ้านนี้แม่อยากได้ผู้ชาย พ่ออยากได้ผู้หญิง 20w ไปซาว คุณหมอบอก ลูกสาวนะเนี่ย 55555 สมใจพ่อเขาเลยค่ะ