6 ตอบกลับ

บ้านนี้ทั้งวันคะ พอจะออกอาการอ้วกก็จะหาอะไรหม่ำให้ท้องไม่ว่างสักพักหายเฉยจ้าเลยทำมาตลอดทานทั้งวัน ครั้งละ1-1.5พับพีพอคะ

เดี๋ยวจะลองใช้บ้างค่ะ

9วีก เป็นเหมือนกันค่ะ กินเสร็จก็พะอืดพะอม ไม่กินก็พะอืดพะอม แต่ไม่อ้วกสักที

ทางนี้อ๊วกออกหมดเลยค่ะ แต่เป็นเฉพาะช่วงหัวค่ำ

คิดว่าเป็นคนเดียว เราก็ชอบพะอืดพะอมตอนใกล้ค่ำค่ะ ตอนนี้ท้องได้10สัปดาห์

ปกติอ่านเจอแต่คนอื่นแพ้ท้องตอนเช้า พอลองถามแม่ๆคนอื่น ปรากฎว่าเป็นเหมือนกันกับเราหลายคนเลยค่ะ

เป็นเหมือนกัน มีอาการคลื่นไส้ช่วงหัวค่ำตลอด ต้องหาอะไรทานจะดีขึ้นค่ะ

ทานแล้วก็ยังอาเจียนออกหมดเลยค่ะ เป็นเฉพาะตอนหัวค่ำด้วยค่ะ

เราเหมือนกันเลยค่ะ มีเวียนหัว เบื่ออาหาร คลืนไส้ แต่ไม่อ้วก ค่ะ

ทางนี้กอดโถส้วม ทุกคืนเลยค่ะ

เหมือนกันคะ ทางนี้แพ้หนัก เข้า รพ. 3 รอบแล้วคะ ไม่รู้จะหายตอนไหน

ทางนี้ร้องไห้แทบทุกวันค่ะ มันทรมานมากๆ