ความฝัน ตีความฝันให้หน่อยค่ะ

ตอนท้องได้แปดสัปดานอนฝันว่าสามีเข้าไปร้านทองแต่ไม่ได้ไปซื้อทองกลับซื้อกำลัยเงินที่ใส่ข้อเท้าเด็กใส่มือทั้งสองข้างแล้วเอามาให้เราดูเราบอกมีแล้วกำไลเงินที่ใส่ข้อเท้าเด็กแฟนก็เอาที่ตัวเองซื้อมาโชให้ดูใหญ่เลย "อยากรู้ว่ามันตีความหมายว่าอะไรได้บ้างค่ะคนแถวบ้านบอกจะได้แฝดรึปล่าวแต่เราไปซาวแล้วเห็นคนเดียวตัวนิดเดียวพึ่งจะ1เซนค่ะ"แต่เรามีลูกแล้วสองคนลูกชายแล้วก็ฝันเหมือนกันว่าได้ใส่สร้อยทองใหญ่มากแต่ท้องคนที่3นี้ฝันแปลกค่ะเลยอยากรู้ความหมา

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ