12 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน15วีคคะผช.คะสิวขึ้นเต็มหน้าเต็มคอเต็มหลังเลยคะเจ็บไปหมดเกลียดเเฟนด้วย555ทำอะไก็ขัดหูขัดตาไปหมดเลยคะเเรกช่วง1-3เดือนตอนนี้หายเเล้วคะ

เดี๋ยวนี้เดาเพศได้ยากมากค่ะต้องอัลตร้าซาวด์อย่างเดียวแม่บางคนสิวเต็มหน้าได้ลูกสาวก็มีค่ะลักษณะท้องก็บอกไม่ได้ผิดหวังกันมาหลายคนแล้วค่ะ

บ้านนี้สิวเยอะมากกกหน้าคอหลัง.คันด้วย.ไปชาวด์คลีนิกข์​หมอบอกผู้หญิง​ค่ะ.ที่ รพ ไม่บอกเพศอยากรู้ไปคลีนิกข์​เองหมอที่ รพ บอกแบบนี้

บ้านนี้ตอนท้องคนแรก หน้าสวยมากผิวใส ได้ ผช พอมาท้อง2 หน้าดำสิวขค้นแถมคันทั้งตัว หมอบอกว่าได้ ผญ คะรอลุ้นอีกทีตอนคลอด😊

Super Mum

ยินดีด้วยค่า♥️♥️ บ้านนี้ได้ผู้หญิง หน้าใส ไม่มีสิว ไม่มีผื่น ไม่แพ้ท้องใดๆเลย มีแต่ความหิวและก็หิวตลอด 😅😅

VIP Member

ยินดีด้วยค่าาา​ บ้านนี้ได้ลูกสาว​ สิวขึ้นนิดหน่อย แพ้ท้องอวกบ้าง3/4ครั้ง​ ถือว่าแพ้น้อย ทีมสิงหาจ้า

บ้านนี้ ซาวด์14+6 ได้ชาย หน้าใสไร้สิว ป้ายบอกผู้ได้สาวแน่ๆๆ ท้องแรกสิวเต็มหน้า เต็มคอ ได้ลูกสาว คะ

บ้านนี้ สิวขึ้นหลัง รักแร้ดำ คอดำ แต่หน้าขาวใสไม่มีสิวเลย ได้ลูกสาวค่ะ

เหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักว่าน่าจะได้ลูกสาว ปรากฏว่าเป็นชาย จู๋โด่เลย 😂

บ้านนี้หน้าใสมากแต่แพ้ท้องหนัก1-6เดือน ได้จู๋มาค่ะ