11 ตอบกลับ

ดีใจกับเเม่ด้วยค่ะ..บ้านเรา25วีคซาวร์ 3/4 รอบเเล้วยังไม่เจอเพศค่ะ.หมอนัดซาวร์อีกทีตอน 7เดือน..การรอค่อยนานมากค่ะ..

VIP Member

ของเราก็รอบเดียวเหมือนกัน แต่เป็นรอบเดียวหมอดูระเอียด ดูเพศ ดูความสมบูรณ์

บ้านนี้ 29 วีค ซาวครั้งเดียวตอนรู้เพศค่ะหมอไม่ซาวให้เลย

เราฝากคลีนิก นัดเดือนละครั้งซาวด์ให้ทุกครั้งค่ะ

ของเราหมอซาวด์ทุกเดือนค่ะ ฝาก รพ เอกชน

บ้านนี้เกือบทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ

ถ้า รพ รัฐ เค้าจะไม่ได้ซาวด์บ่อยนะคะ

VIP Member

โรงบาลรัฐ ซาวทุกเดือนค่ะ บอกเพศด้วย

เดือนละครั้ง ฝากที่คลินิกค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือนค่ะ 26วีค