171 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ท้องผู้หญิงหรือผู้ชายก็เป็นเหมือนกันหมดเลยคะ บ้านนี้ได้ทั้ง ญ และ ช ตอนนี้ท้อง3 ก่อเป็นค่ะ ติ่งเนื้อจะขยายใหญ่ขึ้นเรื่อยๆจนกว่าเราจะคลอด ถ้าคลอดมันจะไม่ใหญ่แล้วค่ะมันจะใหญ่เท่าเดิมแต่ไม่หายค่ะ แล้วแต่คนมังค่ะ ของเราตัดทิ้งเลยค่ะ โดยการเอาเส้นผมมันไว้สัก1-2อาทิพย์แล้วมันก่อจะหลุดออกมาเองเลย ไม่เจ็บเลยค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องแรกเป็นเยอะมาก แต่ก็หลุดหายหมด ท้อง 2 ก็เยอะมาก หลุดไม่หมดค่ะ ต้องไปจี้ออก ตอนนี้ตั้งท้องที่ 3 อยู่ก็ขึ้นค่ะ แต่ไม่เท่าไหร่ รอลุ้นจะหลุดหายหมดมั้ย

เป็นค่ะ แต่สีไม่คล้ำและไม่เยอะเท่านี้ ตอนนี้คลอดน้องมา 3 เดือนแล้ว เพิ่งมาสังเกตตอนเห็นโพสนี่แหละค่ะ ว่ามันหายไป เลี้ยงลูกจนไม่มีเวลาสังเกตตัวเอง 55

เดียวพอคลอดเสร็จ มันจะแห้งและหลุดไปเองค่ะ ท้องแรกเคยเป็น ขึ้นมาเยอะมากตรงคอ คอดำมากด้วยค่ะ พอคลอดเสร็จมันหายไปเองหมดเลย

คลอดเเล้วจะหายไปเองค่ะ ใช้เวลาประมาณ2เดือนค่ะ พอคลอดเสร็จแม่ก็ลืมไปเลยค่ะเพราะวุ่นๆกับการเลี้ยงลูก นึกขึ้นได้ก็หายไปแล้ว

VIP Member

ทนไม่ได้เลยแกะค่ะ วันแรกไม่ออก ผ่านไปมันจะแห้งแคะออกได้เหมือนสะเก็ดสีดำ แต่จะทิ้งรอยดำไว้เหมือนเราบีบสิว 😓

เป็นค่ะ ตั้งแต่ท้องแรก(เกือบ3ปีที่แล้ว) หลังคลอดก็ยังอยู่ ปัจจุบันท้อง2แล้วก็ยังอยู่ 🤣 แต่ไม่ขึ้นเพิ่มค่ะ 😁

เป็นตอนท้อง 2-3 เดือน (3-4เม็ดเล็กๆ) แอบให้สามีตัดติ่งให้ (ทำแบบสะอาดสุดๆ) ตอนนี้ 6 เดือนแล้ว ไม่ขึ้นอีกเลยค่ะ

ถ้ารักแร้ดำคอดำคลอดแล้วหายค่ะแต่ถ้าติ่งเนื้อไม่หายค่ะบ้านนี้ลูกสาว5ขวบแล้วก้อยังอยู่เหมือนเดิม

หน้าใสไร้สิวผิวขาว คือโอเคทุกอย่างแต่มาเป็นกระเนื้อเครียดมากเลยคลอดเดือนนี้ด้วยไม่รู้จะหายมั้ย