4 ตอบกลับ

กาแฟตัวนี้ค่ะแม่หาซื้อได้ที่shoppee เอามาชงใส่นมข้นจืดกับน้ำตาลก็ได้รสชาติที่อร่อยอยู่นะคะ บ้านนี้ชงกินบางวัน2ครั้ง/วัน ลูกก็นอนหลับปกตินะคะ ตอนท้องก็ชงกินค่ะเป็นคนนึงที่ติดกาแฟมากเหมือนกัน

ค่ะแม่ ขอบคุณมากน่ะค่ะเดวจะลองหาดูค่ะ🥰🥰🥰

บ้านนี้ก่อนท้องไม่กินค่ะ แต่พอท้องหอมกลิ่นกาแฟมาก เพื่อนที่ทำงานชงแล้วได้กลิ่น แต่ก็ไม่กินค่ะ กิรพวกชานมมากกว่า พยายามงดหรือนานๆครั้ง เพราะชากาแฟมีคาเฟอีน ทานมากไม่ดีค่ะ

จิงค่ะ...ทานกาแฟมากๆไม่ดี แต่มีจิบพอหายอยากเฉยๆค่ะแม่ อารมณ์คนท้องเนอะแม่...อย่กมากๆแล้วไม่ได้กินมันก้จะมีอารมณ์หงุดหงิด😂😂😂คุณพ่อพลอยโดนพาลไปด้วยตลอดๆค่ะ

วันละแก้วค่ะแม่ แต่ถ้าจะดีหาซื้อกาแฟแบบไม่มีคาเฟอีนมากินก็จะดีมากค่ะ

หายากยุน่ะค่ะแม่ กาแฟแบบไหนพอแนะนำได้ไม๊ค่ะ...อาศัยว่าแอบจิบกับคุณพ่อนิดหน่อยพอหายอยากเอาค่ะแม่...😊😊

VIP Member

ดื่มพอหายอยากก้อพอค้ะคุนแม่ กาแฟมีคาแฟอีน ดื่มเยอะๆใม่ดีน้ะค้ะ 😊

ค่ะแม่