143 ตอบกลับ

2อันค่ะ แต่มันขึ้นตั้งแต่อันแรกแล้วน้ะ ปล่อย1เดือนติด คุมมาเกือบ10ปี

ตรวจทุกวันจนกว่าจะไปฝากครรภ์ค่ะ555พอดีซื้อมาเยอะเลยเสียดายค่ะ

อันเดียวค่ะ ตรวจตอนเช้า แล้วไป รพ. ให้หมอตรวจซ้ำอีกทีเลยค่ะ

ตรวจตั้งแต่ยังไม่ถึงรอบเดือนจะมาคะ หวังมากคะ หมดไป 4 อัน

อันสุดท้ายตรวจเมื่อวันที่2ที่ผ่านมาค่ะ ลุ้นมากกลัวแท้ง

บ้านนี้หมดที่ตรวจไป15อันจ้า ตรวจจนแฟนว่ากลัวไม่ท้องหรอ

ตะโกนเรียกแฟนค่ะพออีก2วันไปตรวจโรงบ้านแล้วก็ฝากท้อง

ตรวจ 3 อันไม่ขึ้นค่ะ ไป รพ.ได้กระดาษมาใบเดียวว่า ท้อง 😁

VIP Member

30กว่าอันได้ค่ะ555+ แต่ หายทีละ2*3อัน ตอนนี้หายหมดแล้ว555

6อันค่ะตรวจภายใน1เดือนปล่อย14มีนาเจอประมาณ7-8เมษา