110 ตอบกลับ

แนะนำโรงบาลคะ เร้วคนอ้วนคะ ฝากที่โรงบาลดีกว่าค่ะ โรงบาลรัฐไม่แพง

เราตรวจ รพ รัฐค่ะ ไม่ใช่สิทธิอะไรเลย เสียค่าใช้จ่ายประมาณ 1,500 ค่ะ

เราฝากรพ.รัฐ ไปทุกครั้งจะรับยาหรือเจาะเลือด ก็เสียแค่30บาทค่ะ

ค่ะ🙏❤️❤️❤️

เราฝากคลีนิค หมดไปแค่ 1400 คะ ทั้งซาว เจาะเลือด และก็ ยาอีก5ตัว

VIP Member

บ้านนี้ฟรีค่ะไม่มีค่าใช้จ่าย ฝากรพ.ต่างจังหวัดอีกต่างหาก

VIP Member

รพ ถ้าใช้สิทธิ 30 บาทฝากฟรีนะคะเราฝากคลีนิคครั้งแรก 1,800 บาทจ้า

แต่คลีนิคให้ไปเอาสมุดสีชมพูที่ รพ.ก่อนอ่ะค่ะ หนูงงๆ

ฝากฟรีค่ะ ของเราจ่ายแค่ค่าเจาะของคุณพ่อ400 โรงพยาบาลรัฐค่ะ

ค่ะแม่✌️❤️

บ้านนี้ฟรีจ้า ค่ายาก็ไม่เสีย แนะนำไปฝากก่อน3เดือนคค่ะ

ฝาก รพ. ปีะหยัดค่ะตอนจะคลอดค่อยฝากพิเศษคลีนิคก็ได้ค่ะ

บ้านนี้ฝากโรงบาลรัฐไม่เสียเลยค่ะเสียค่าทำฟัน30บาทค่ะ