38 ตอบกลับ

วันนี้16วีค3วัน ไปหาคุณหมอมาพอดีเห็นเพศแล้วค่ะ

บ้านนี่ซาวด์เจอ8เดือนค่ะเพราะน้องหนีบตลอดเลย

บ้านเจาะเลือดตรวจโคโมโซมรู้เพศเลยคะ14วีค

TapFluencer

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ตรวจเจอตอน13w

คลินิกค่ะ 500บาท หมอดูให้ละเอียดมาก แขนขาหัวใจ พอดีหมอเจอเพศน้องด้วย

ท้องแรกเหมือนกันค่า ประมาณ5เดือนจ้าา

บ้านนี้อัลตราซาวด์เจอเพศ12วีค4วันค่ะ

บ้านนี้คุณหมอดูเพศน้องให้ตอน19วีคค่ะ

เราไปตรวจตอน5เดือนค่ะ..ชัดเจน

4 เดือนค้า ตอนไปคัดกรองดาวน์ซินโดรม

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ เจอเพศตอน12วีค