3 ตอบกลับ

บ้านนี้เคยแท้งเหมือนกันคะ ประจำเดือนล่าสุด4/11/66ตรวจก่อนประจำเดือนมา2วันจางแบบนี้คะไปตรวจที่โรงพยาบาลสรุปท้องคะ

หมอนัดอีกที28เดือนนี้ค่ะ ไม่รู้จะเจอไหม แอบกังวลเหมือนกันค่ะ 🥹

บ้านนี้ก็แท้งไปเมื่อต้นปีค่ะ ประจำเดือนล่าสุด 5/11/66 เพิ่งไปฝากครรภ์มาเมื่อวานเลยค่ะ

ยังไม่เจอค่ะ เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ คุณหมอบอกว่าน้องยังเล็กเกินไป นัดอีก 2 สัปดาห์ ไปซาวด์อีกครั้งค่ะ

VIP Member

แม่รอสักอาทิตย์นึง แล้วตรวจใหม่ดูค่ะ🥰

ขอบคุณค่ะ ตอนนี้กังวนมาก ไม่กล้าบอกใครเลยนอกจากสามี ว่าตรวจขึ้น2ขีดจาง ครั้งก่อนญาติพี่น้องดีใจเก้อค่ะ