17 ตอบกลับ

บ้านนี้งดน้ำงดอาหารวันที่30หลัง2ทุ่มค่ะ เช้า31ไปเจาะเลือดเบาหวาน4เข็มค่ะ😅😅😅 เเอบกลัวมาก

สู้ๆค่ะแม่ เราจะผ่านมันไปให้ได้ค่ะ

บ้านนี้ เจาะทุกเดือนเลยจ้า ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว เดือนหน้าไม่เจาะแล้วจ้า #ทีมมกรา

บ้านนี้งดทุกอย่างยังไม่ผ่านเลยจ้าไม่เคยผ่านสักรอบแต่ลดลงเยอะจ้า

บ้านนี้ก็หาทุกวิถีทางค่ะ ทั้งจมูกข้าว น้ำใบเตย งดหวาน ทำทุกอย่างค่ะ แต่ก็แอบกลัวไม่ผ่านค่ะ

บ้านนี้อาทิตย์หน้า100กรัม ช่วงนี้ต้องงดของหวาน😅เด๋วไม่ผ่าน

บ้านนี้ก็รอตรวจวันที่3พ.ย.ค่ะ งดทุกอย่าง ดื่มน้ำใบเตยแทนน้ำเปล่า ดื่มจมูกข้าวไรซ์เบอรี่แบบชง ไม่รู้จะช่วยได้มั้ย🥺

วันที่17เดือนหน้าก็ต้องไปกลืน แอบกลัวจัง🥺🥺

VIP Member

ต้มน้ำใบเตยดื่มแทนน้ำเปล่านะคะช่วยได้

TapFluencer

เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌🏻🥰ขอให้ผ่านน้าาา

ขอบคุณคร้