2 ตอบกลับ

อย่าว่าน่ะค่ะคุนแม่ หลานสาวคนแรก ตรวจไม่พบอะไรเลย ออกมาน้องสมองมีแต่น้ำอยู่ได้คืนเดียวเองค่ะ ส่วนคนเล็กก้อมีค่ะ หมอบอกน้องจะสมองใหญ่ไปตามขนานน้ำ ถ้าผ่าก้อเสี่ยงเพราะยังเด็ก พ่อกะแม่ทำเวรทำกรรมอะไรไม่รู้ค่ะมีลูกสาว3คนสมองมีแต่น้ำหมดค่ะ##ลูกพี่ชายค่ะ

VIP Member

หมอแนะนำว่ายังไงค่ะ ตรวจเจอแล้วหมอต้องบอกนะคะว่าเสี่ยงอะไรมั้ย แต่ละคนถ้ามีประสบการณ์ตรวจแล้วเจอเหมือนของแม่ ของเค้าอาจจะอันตรายหรือไม่อันตรายก็ได้ค่ะ แนะนำปรึกษาหมอที่ฝากครรภ์โดยตรงนะคะ