6 ตอบกลับ

ของนี่6w 0d เมื่อวันเสาร์เจอถุงไข่แดงและตัวน้อง จิ๋วมากๆค่ะ 3มิลเอง เห็นในกลุ่มแม่ๆบอกบางคนก็7wยังไม่เจอแม้แต่ถุงไข่แดง บางคนก็เจอตอน8w ค่ะ ของเราหมอนัดอีกทีวีคที่9ค่ะ เป็นคนรอบเดือนนานมาก ถ้านับรอบเดือนรอบสุดท้ายที่มาเราต้องเกือบ15วีคเลยค่ะ แต่กรณีของเราหมอบอกรอบเดือนไม่ปกติอาจเกิดการผสมช้า ไม่มีอะไรต้องกังวลค่ะ

10w เจอแน่นอนค่า รอเลย ระวังอย่าทำอะไรหักโหมและอย่าล้มนะคะคุณแม่

ตอนเราไปฝาก 6w พอดีเปะเลยค่ะ เจอแต่ถุงไข่แดงเหมือนกันค่ะ คุณหมอนัดอีกทีวันที่31มค66 เลยค่ะ ถ้านับก็10w หน่อยๆเหมือนกันค่ะ

น่าจะใกล้ๆกันจริงๆค่ะแม่

ค่ะของแม่ตรวจครั้งแรก6w3dเห็นน้องพร้อมเสียงหัวใจ นัดอีกที24มคนี้ นับแล้ว11wพอดีค่ะ

เดี๋ยวก้อเจอค่ะแม่ทำใจให้สบายนะคะบางคนเจอช้าเจอเร็วแตกต่างกันไปค่ะ

บ้านนี้ก็ไปฝากมา 6w+1d ก็ยังไม่เจอค่ะหมอนัด 8w+1d ติดตาม 19 ม.ค.67 นี้ค่ะ

ขอให้เจอน้องเช่นกันค่ะสู้ๆนะคะ

หมอนัดทุกๆ 2 วีคค่ะ ครั้งช่วงวีคที่ 6, ถัดไป 8 และ 10 ค่ะ

โอเคค่ะแม่ ขอบคุณนะคะ

TapFluencer

ไตรมาสแรกหมอจะนัดห่างกันประมาณ4อาทิตย์ค่ะ

อ้อ งั้นก็ถูกต้องค่ะ ของคุณนะคะแม่❤️