14 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้รอดจร้าาา ไม่แตกเลย ถ้าไม่มีรอกผ่า ไม่รู้เลยว่าเคยท้อง ใช้แค่ ออย ทาหลังอาบน้ำทุกครั้ง ทาตอนที่ยังตัวเปียก

บ้านนี้ก็ไม่รอดค่ะ มาแตกเอาตอนใกล้คลอด ระหว่างนั้นทาออยล์ ทาครีมมาตลอด พอเข้าเดือนที่ 6-7 แตกไปเลยจ้ะ

ไม่รอดเหมือนกันค่ะ ขนาดหมอบอกว่าท้องเล็กยังแตกลายเลยค่ะ โบกน้ำมันมะพร้าวก็ไม่อยู่😅

บ้านนี้35+3 ท้องยังไม่แตกค่ะ แต่ไม่รอดเรื่องผิวคอคือดำมากดำแบบน่าเกลียดขัดก็ไม่ออก😂

บ้านนี้พอเข้า36เริ่มเเตกเหมือนกันคะขนาดทาครีมบำรุงทุกวันตอนนี้39 5วันเเล้วคะ

36วีค6วันเหมือนกันจร้าท้อง2แตกน้อยกว่าท้องแรกสงสัยท้องแรกแตกจนพอแล้ว😂

บ้านนี้รอลุ้นอยู่คะ 30วีคแล้วท้องไม่แตกคะ แต่ต้นขาแตกหนักกว่าเก่า

ทาอีฟมาตลอดตั้งแต่3เดือน สุดท้ายไม่รอด มาแตกตอน9เดือนค่ะ

36w+6d เท่ากันเลยลุ้นเหมือนกันจะรอดไหม อีกนิดเดียว

เราแตกตอนใกล้คลอดจ้าา นึกว่าจะรอดดด