38 ตอบกลับ

31+4 weeks ค่ะ ตอนนี้ยังไม่แตก รอลุ้นเหมือนกันค่ะแม่

VIP Member

นี่ 36+2 week แล้ว ยังไม่แตกลาย รอลุ้นโค้งสุดท้าย

ลูบๆเอาคะแม่ อย่าเผลอเกาจะเป็นเหมือนบ้านนี้

39w+6รักษาทาครีมยังไงสุดท้ายก็แตกเหมือนเดิม😂

VIP Member

พี่นี่ดีตลอกเดือนที่8 ต่ะร้าววกว่านี้อีก

คันมากๆเลยค่ะตอนนี้ 🤦🤦

แพ้คุณแม่บ้านนี้จ้าาา😂😂 มาเป็นคลื่นเลย

น่าเกียจน่าชัง😂😂

VIP Member

ดีที่แม่บ้านนี้รอดแล้วค่ะไม่แตก😂

บ้านนี้ก้อเป็นค่ะแม่ อย่างเยอะเลย

บ้านนี้มาแตกตอน 32w ค่ะ บำรุงมาตลอด

8เดือนแล้ววค่ะไม่รู้ตะรอดมั้ย

36+6 ทาทุกครีมสุดท้ายแตกเหมือนเดิม

ใช่ค่ะนี่หมดหลายพันแล้ว