17 ตอบกลับ

VIP Member

ที่หนูไม่นอนหนูจะนอนที่ของแม่ค่ะ😂 กลิ้งเก่งมากกก เลเวล11เดือนค่ะ🐽

มันหน้าตีตูดนะ😍😍

นอนท่านี้สบายสุดๆเลยครับ น้องปราชญ์คอนเฟิร์ม 😉😉

บ้านนี้นอนได้ทุกที่เลยค่ะ😂😂 6 เดือน 24 วัน แล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คอบครองเตียงคนเดียวเลย ผ้าห่มก็ไม่ห่ม

บ้านนี้เหมือนกันค่ะถ้านอนที่นอนกับแม่ที่นอนเป็นของนางคนเด่ว😂

น่ารักมากๆค่ะ เห็นแล้วหมั่นเขี้ยวจัง

น้องโฟกัส กำลังจะเข้าสี่เดือนคะ

แอบกัดขาลูกทุกวันคะ หมั่นเคี้ยว😆😆

บ้านนี้ชอบนอนทุกท่า5555เดกน้อย114d

VIP Member

ท่านอนสบายใจจิงเลยจ้า

น้องเบลค่ะ6เดือน25วัน

VIP Member

โอ้ยท่านอนลูกกกด☺️

ก้อมันร้อนอะค่ะแม่