24 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เหมือนกันจ้าตอนไปฝากครั้งแรกตอน 7 วีค ก็ยังไม่ได้สมุด แต่ได้ช่วง 12วีค ค่ะ

ไปพบหมอตอน4สัปดาห์เหมือนกัน หมอให้แค่โฟลิคมาทานแล้วรอ7สัปดาห์ค่อยซาวคะ

บ้านนี้ไปฝากตอน 4w หมอให้โฟเลตมากินแต่ยังไม่ซาวน์จ้า ซาวน์อีกที 8w ค่ะ

บ้านนี้​ 7​ วีค​ไปฝากท้องเมื่อวานได้สมุดมาเลย​ กับ​ยาบำรุงโฟเลต

บ้านนี้ไปครั้งแรกตอน4Wเหมือนกัน หมอซาวเจอเด็กแล้ว เลยฝากครรภ์เลยค่ะ

VIP Member

ไม่ได้สมุดไม่เป็นไรค่ะ ขอให้ได้โฟลิกมาบำรุงก่อน💊

บ้านนี้ 5 week หมอนัดพุธหน้า ถึงได้สมุด งื้อออออ

ดีใจด้วยน่ะค่ะ คุณหมออาจจะรอให้แน่ใจก่อน

อาจจะให้เห็นเด็กก่อนค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะน้องกิ้ว

55555 ขอบคุณค่า