95 ตอบกลับ

ดีใจด้วยคะแม่😍 บ้านนี้รอไปซาวด์อีกอาทิตย์กว่าๆ ☺️

ผชจ้าทีมก.ย 3 คนผชหมดเลย 555ดีใจด้วยนะค่ะคุณแม่สมใจเลย

17กันยาลุ้นอยู่ค่ะว่าจะได้ชายหรือหญิงหมอนัด3เมษานี้

เหมือนกันเลยค่ะ คนแรกลูกสาว คนที่สองลูกชายดีใจเว่อ

19กย. ค่ะ ตอนนี้ 19+2ยังไม่รู้เพศเลยค้าา.ตื่นเต้นมากค่ะ

กันยา หมอบอกว่าน่าจะผู้ชาย รอดูเดือนเมษาอีกครั้ง❤

บ้านนี้ยังไม่รู้เลยจ้า น้องหนีบขา รอลุ้นเดือนหน้า

19 กันยายนจ๋า ยังไม่ถึงเวบาหมอนัดเลย ตื่นเต้นมากก

บ้านนี้ได้ลูกชายสมใจเลยค่า กำหนดคลอด2กันยา😍

VIP Member

17กันยาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยย ดีใจด้วยนะค่ะ