42 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะแม่ ❤️ บ้านนี้อายุ29 ผลตรวจออกพรุ่งนี้ ตื่นเต้นและลุ้นมากค่ะ🙈

บ้านนี้เจาะเลือด ตรวจค่ะ รอผลวันที่5 มิ.ย. อายุ 39 ค่ะ ลุ้นมากเหมือนกันค่ะ

ดีใจด้วยนะคะบ้านนี้รอลุ้นผลพรุ้งนี้ภาวนาให้น้องสมบรูณ์แข็งแรงครบ32

บ้านนี้รอฟังผลพรุ่งนี้ค่ะ..ภาวนาให้น้องสมบูรณ์ครบ32...แอบกังวลเหมือนกัน

ผลออกพรุ่งนี้เหมือนกันค่ะ ลุ้นไปด้วยกันค่ะแม่🙏🏻

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้รอเจาะ 3 กค นี้ค่ะ ลุ้นอยู่เหมือนกัน จะ 39 ละค่ะ 😉

แม่ค่ะ หมอให้เจาะน้ำคล่ำเฉพาะแม่ตั้งครรภ์ที่อายุเยอะใช่ไหมคะ

อายุน้อยก็เจาะคะถ้ามีความเสี่ยงสูง

อายุ44แล้วค่ะ7wตรวจโครโมโซมเจ็บไหมคะรู้ผลเลยรึเปล่าคะ

ดีใจด้วยค่ะแม่ บ้านนี้อีก 3 วัน ผลน้ำคร่ำจะออก ลุ้นมากๆ😊

ขอให้ผลออกมาปกตินะคะ

บ้านนี้ก้เจาะเลือดค่ะ รอฟังผลพรุ่งนี้ ขอให้เลือดปกติค่ะ

ผลออกพรุ่งนี้ ลุ้นเหมือนกันเลยค่าแม่🙏🏻

เข้าใจค.รู้สึกมากค่ะแม่ ลุ้นมากๆยินดีด้วยค่ะ