9 ตอบกลับ

ของเรา36+4เจ็บเหมือนกันเลยแต่ของเราลูกจะไม่ค่อยถีบมากส่วนใหญ่จะโก่งตัวจนเราเจ็บท้อง

บ้านนี้ทั้งโก่งทั้งดินทั้งถีบเลยค่ะเวลาน้องดิ้นจะเจ็บจี๊ดบางทีน้ำตาแทบไหลเลยค่ะ

ทำไมบ้านนี้แค่ 31 +3 วีค เป็นเหมือนแม่เลย เจ็บ เสียวๆ กลัวน้องรีบมากค่ะ

ของเรา หมอบอกอยู่ท่าหัวตั้งแต่ 28 วีคเลยค่ะ ตอนซาวด์

VIP Member

ปกติค่ะ น้องเคลื่อนตัวลงต่ำ อุ้งเชิงกรานขยาย

🥰🥰ขอบคุณค่ะ

อาการปรกติค่ะน้องเอาหัวลงอุ้งเชิงกรานแล้ว

ปกติค่ะ น้องกลับหัวแล้วลงต่ำไปที่เชิงกร

ขอบคุณน่ะค่ะแม่🥰

VIP Member

น้องคงเคลื่อนต่ำแล้วค่ะเลยดิ้นแถวๆนั้น

ขอบคุณค่ะ♥️

ของบ้านนี้37+3ปวดจิมิเวลาเดินค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰🥰🥰

เจ็บเหมือนกันค่ะ 36w

ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะคะ

Super Mum

ปกติค่ะ