23 ตอบกลับ

บ้านนี้เลยค่ะ กลางวันดิ้นเวลากินอาหาร หรือได้ยินเสียงคุย แต่กลางคืนดิ้นนึกว่าเปิดผับเถอะคะ ไม่ได้หลับได้นอน ดิ้นแรงมากบางทีฉี่แทบแตก😥😥ทีมลูดชายคะ

บ้านนี้ชอบดิ้นเวลาแม่ไม่เคลื่อนไหวร่างกายค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นจ้า ดิ้นทั้งวันทั้งคืน สังเกตดูน้องจะชอบนอนตอนเช้าเต็มที่ประมาณ2ช.ม ค่ะ พอได้ตื่นแล้วเล่นตลอดเลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาว 25+3w 🥰

จิงคะแม่ได้หลับช่วง ตี5-7โมง😪😪

บ้านนี้นอนกลางวัน กินอิ่มแล้ว ดิ้นกลางวันได้สักพัก มาดิ้นอีกที เย็นๆ ค่ำๆ แล้วก้ตอนดึกๆ อิแม่แทบนอนไม่ได้เลยค่ะ 😂 ลูกชายเหมือนกัน

ปกติของคนดิ้นเก่งในท้องค่ะ บางทีคุณพ่อมาจุ้บ มาจับมาลูบท้อง น้องเตะ น้องถีบแรงมาก คุณแม่จักจี้จนจุกท้องก้มี เวลาคุยกะเค้า เค้าจะตอบกลับมาทันควัน หน้าท้องนี่สั่นระรัวเลยจ้า

บ้านนี้เหมือนกันจ้า ดิ้นแรงดิ้นเก่งมากดึกๆ สะดุ้งตื่นตลอดเลยค่ะ ตอนกลางวันอยากงีบก้ไม่ได้งีบค่ะกระทุ้งไปมา บ้านนี้น้องผู้หญิงจ้า💓

หัวอกเดียวกันเลยค่ะแม่ ตาแม่เป็นหมีแพนด้าแล้วค่ะ

บ้านนี้ตอนกลางวันดิ้นหลังกินข้าวค่ะแม่ที่เหลือเงียบกริบ แต่ตอนดึกนี้ไม่ได้นอนเลย ยังกับเปิดปาร์ตี้ในพุง ดิ้นจนแม่เก็บเอาไปฝันเลย

สายแดนซ์ค่ะแม่

บัานนี่ดิ้นเฉพาะเเม่กินอิ่ม ช่วงนี่เค้าดิ้นน้อยเอาเเต่นอน เเต่ดิ้นทีเหมือนคนเป็นชักกระตุกที่ท้องเห็นได้ชัดเลยเวลาเค้าถีบ

น้องอยากเล่นกับพ่อค่ะแม่

บ้านนี้ดิ้นช่วงเวลากินอิ่มค่ะ ช่วงค่ำๆหน่อยๆก็ดิ้น แต่เวลาแม่นอนเขาก็นอนกับแม่ค่ะไม่ดิ้นกวนแม่ตอนเวลาแม่นอนค่ะ

น่ารักจังค่ะแม่

ดิ้นจนทะลุเข้าไปในฝันแม่เลยค่ะ ในฝันท้องกางออกใหญ่มากๆ กลัวท้องฉีกเลยตื่น แล้วก็นอนไม่หลับเพราะนางไม่ยอมนอน

เอ็นดูคุณแม่เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ บางทีดิ้นจนนึกว่าลูกเต้นตามเพลง ผู้ชายเหมือนกันค่ะ ดิ้นจนแม่ไม่ได้นอน ดิ้นจนแม่เจ็บ😊😊

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

บ้านนี้ก็เป็นค่ะดิ้นจนงงว่าเอาเวลาไหนนอน พอคลอดมาก็ไม่ค่อยจะนอน แม่นี่เพลียไม่มีเวลาทำอะไร

ไม่เหงาเลยใช่ไหมค่ะ🥰