3 ตอบกลับ

บ้านนี้ใส่รอบสดค่ะ ตัวอ่อน day 3 เก็บไข่ได้ 2 ใบ ผสมเป็นตัวอ่อน 1 ตัว ทำที่จุฬาเหมือนกันค่ะ หลังใส่ตัวอ่อนประมาณ 1 อาทิตย์ เรามีอาการเหมือนเป็นไข้ ตลอดเวลา ในท้องช่วงใต้สะดือ รู้สึกสั่น ๆ เหมือนเนื้อเต้นอะค่ะ ก่อนหมอนัด 1 วัน ซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจ ขึ้น 2 ขีด ดีใจมาก ๆ เช้าวันรุ่งขึ้นไปหาหมอตามนัด ตรวจเลือดได้ค่า hcg 535 ปัจจุบัน 20 w ละค่ะ ตรวจ nift เรียบร้อย ขอให้แม่โชคดี ได้น้องสมปรารถนานะคะ

ดีใจด้วยค้า😊

VIP Member

เพื่อนที่ใส่ตัวอ่อน บอกว่าไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แค่คอยระวังอาหารการกิน การเดิน

ขอให้โชคดีนะคะ

คุณแม่ทำที่ไหน ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค้า🙏😊