อยากถามแม่ๆบ้างว่าใคร ได้ตรวจคัดกรอง ดาวน์บ้างคะ

ดาวน์ซินโดรม

85 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตรวจค่ะอายุ31ปีท้องได้18วีค​ เจาะเลือดตรวจพบว่าความเสี่ยงสูง​ ต้องเจาะน้ำคร่ำตรวจด้วย​ ที่รพ.ฟรีค่ะ

4y ago

ปกติค่ะ ตอนนี้คลอดเจ้าตัวเล็กได้6เดือนแล้วค่ะ

อายุ 33 คุณหมอให้ตรวจเหมือนกันคะ แต่ไม่มีค่าใช้จ่ายนะคะ รพ.รัฐ เห็นว่าเป็นโครงการของรัฐบาลคะ

อายุ 25 ได้ตรวจค่ะ. เพราะคลินิกร่วมโครงการกับโรงบาลค่ะ. ผลออกมาความเสี่ยงต่ำค่ะ ค่าตรวจ 540 บาท

5y ago

คลินิคสองแพทย์ ลำพูนค่ะ

VIP Member

ตรวจคลีนิคที่ฝากท้องค่ะ ราคา 12000 บาท ผลปรกติดีทุกอย่าง เลือกตรวจเพื่อความสบายใจค่ะ

Post reply image

เราอายุ35ตรวจโดยการเจาะน้ำคล่ำค่ะเสียเงินประมาณ3650บาทโรงบาลรัฐสิทธิ์ประกันสังคมค่ะ

พยาบาลแนะนำให้ตรวจอายุจะเข้า35ปีมีภาวะเสี่ยงผลออกมาความเสี่ยงต่ำโล่งใจหน่อย

ตรวจครัช 14วีคมั้ง 12500บาท ที่รามาพรีเมี่ยม ไม่ต้องเข้าคิวรอนาน ตรวจเสร็จภายใน1ชม

5y ago

ลืมบอก nifty ครับ

ตรวจค่ะ​ ฝาก​ รพ​ รัฐ​ รพทำเรื่องส่งตัวฟรีตั้งแต่เจาะเลือด​จนเจาะน้ำคร่ำค่ะ

5y ago

ฟรี​ค่ะ​เป็น​โครงการ​ตรวจ​คัดกรอง​ค่ะ​

บ้านนี้ตรวจโดยวิธีเจาะน้ำคร่ำค่ะ ผลออกมาปกติรู้เพศด้วยสบายใจหายกังวลค่ะ

ตรวจคะ รพ.รัฐ แบบเจาะเลือด2เข็ม จ่าย1400 บาทคะ แล้วมันจะมีแบบเข็มเดียว2000บาท