21 ตอบกลับ

อีกหน่อยก็เป็นต้าวหมูอ้วนคะแม่ บ้านนี้ตอนคลอดก็ตัวเล็ก ทุกวันนี้ตัวโตกว่าพี่ๆแถวบ้านล่ะ😂

กำลังกินเก่งเลยคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมากค่ะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

อยากแตกบ้างจัง บ้านนี้ กำหนดคลอด27พ.ยค่ะ ตอนนี้ 37+3แแล้วค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

อิกแปปเดียวนะคะสุ้ๆ

น้ำหนักเท่ากันเลยค่ะ กำหนดก้อวันเดียวกัน แอบแตกก้อวันเดียวกัน555

น่ารักมากคะ

VIP Member

ลูกเราตอนคลอดออกมาก็นน.แค่2624กรัมเองตอนนี้2เดือนเศษนน.ขึ้นไป6โลแล้ว

หวังว่าจะขึ้นแบบบ้านนั้นนะคะ

คุณแม่มีมูกเลือดกี่โมงค่ะเเล้วมีอาการยังไงบ้างค่ะบอกหน่อยค่ะ

ไม่มีอะรัยออกมาเลยคะ รุ้สึกท้องปั้นเจบกว่าทุกครั้ง ประมาณ3-4ครั้ง เลยไปหาหมอปากหมดลูกเปิด4เซนแล้วคะประมาณ10นาทีกะคลอดน้องเลยคะ เบ่ง3ครั้งโล่งเลยคะ

VIP Member

เเข็งเเรงนะค่ะบ้านนี้ก้อยากเเตกละเหมือนกัน🤣🤣

ขอบคุนคะ

บ้านนี้ยังเงียบ​อยู่​เลย​ค่ะ​ กำหนดคลอด18พ.ยค่ะ

ปลอดง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ น้องน่าชังมากค่า

บ้านนี้19พยเหมือนกัน ยังไม่ออกเลย

คลอดง่ายๆนะคะ