30 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้แตก36+5 ค่ะแต่ยังไม่รู้น้ำหนักน้องหมอยังไม่เอาน้องมาให้

บ้านนี้ก็ก่อนวันกำหนดเหมือนกันจ้าน้ำหนัก2265น้ำหนักน้องแต่แข็งแรงดีค้าบ.

38+3. ยังเงียบอยู่เรยคะ. อยากแตกแร้ว แม่อึดอัดนอนยากมาก อยากเจอหน้าแร้ว

หมอบอกว่าหัวน้องไม่ที่อุเชิงกราน หมอเรยนัดผ่าแร้วคะแม่

แตกก่อนกำหนดเหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้36+1 น้ำหนัก2915

แม่ปากมดลูกเปิดเองหรือมีอาการคะถึงได้คลอด หรือผ่าออก

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้36+5ได้แต่ลุ้นๆอึดอัดมากแล้ว

สู้ๆนะคะพอเห็นหน้าลูกแล้วบอกเลยคุ้มค่าที่รอมาก

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะ​ โตไวๆนะคับหนุ่มน้อย

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรงไวๆนะคับ

ยินดีด้วยค่ะคลอดเองใช่ไหมค่ะ🥰🥰

คลอดเองค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องแข็งแรงมากเลย

น้องแข็งแรงมากคุณหมอบอกจิ๋วแต่แจ๋ว