28 ตอบกลับ

เราก็ได้ 5 เดือนรู้เพศเริ่มทยอยซื้อเลยจ้า ที่บ้านก็ถือเคล็ด เราเลยซื้อมาซ่อนไว้ก่อน 555 ซื้อทีเดียวไม่ไหวค่ะเจ็บหนัก พอดีมีเพื่อนที่ท้องก่อนหน้าเราก็ซื้อไว้ค่ะ ตอนนี้ลูกได้ 5 ขวบแล้วแข็งแรงดีค่ะ

😅😅

ทะยอย​ซื้อดีกว่าค่ะแม่ ซื้อทีเดียวใกล้คลอดจะจ่ายหนักครั้งเดียว บ้านนี้ทะยอยซื้อตั้งแต่รู้เพศตอน16วีค รวมๆแล้วหมื่นกว่า ตอนนี้จะ8เดือนของยังไม่ครบเลยค่ะ😭😭

ใช่ค่ะแม่ชุดลูกสาวสวยๆทั้งนั้น หมดเท่าไหนเท่ากัน สู้ค่ะแม่55555

ซื้อตอนท้อง 7-8เดือนค่ะ เดินเหินลำบากมากกว่าจะซื้อครบ ให้คุณพ่อไปคนเดียวก็กลัวไม่ถูกใจ ถ้าท้องคนที่2 จะรีบซื้อตั้งแต่รู้เพศน้องเลยค่ะ 😁😁😁

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งเเต่ท้องได้3เดือน ซื้อผ้าอ้อม หมวก ถุงมือ สีกลาง ตอนนี้5เดือน ซาวรู้เพศเเล้ว ก็ทยอยซื้อเรื่อยๆค่ะ

เราว่าทยอยซื้อไปก็ดีนะคะ จะได้ไม่หนักเอาตอนไกล้คลอดค่ะ นี่20วีคว่าจะรอทราบเพศลูกแล้วจะซื้อของเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้เริ่มซื้อตอน 5 เดือนค่ะ ตอนนี้มีโควิดด้วย ทะยอยสั่งในเฟสค่ะ ไม่กล้าออกไปซื้อค่ะกลัวติด

นี้ตื่นเต้นมากค่ะ 5 เดือนก็งอแงให้สามีพาไปซื้อเลยค่ะ 555 แม่บอกอย่าพึ่งรีบแต่เราอยากซื้อ😆😆😆

5555 เหมือนกันค่ะ อยากจะเริ่มทยอยซื้อแล้ว

เริ่มทยอยซื้อได้เลยค่ะแม่ จะได้ซักและทำความสะอาดก่อน ถ้าท้องแก่จะเหนื่อยมากๆเลย

บ้านซื้อจนครบตลอด 28w ค่ะ ปัจจุบัน 31w ซักเก็บในถุงกันฝุ่นรอจัดลงตะกร้าอย่างเดียวค่ะ

บ้านนี้16วีค คุณตาบอกไม่ต้องตื่นเต้น แต่คุณตาซื้อมุ้งกับที่นอนเด็กมาแล้วค่ะ 555