6 ตอบกลับ

ทางนี้กินs26 สีทอง ท้องอืด ไม่ถ่าย น้องร้องงอแง ไม่สบายท้อง ถ่ายวันละครั้งเบ่งถ่ายแสนทรมาน บางที2วันถ่สยครั้ง....เปลี่ยนมากิน เอนฟา สีทอง ม่วง น้องถ่ายคล่อง ถ่ายดี ถ่าย วันละ 3-5 ครั้ง แม่จะดีใจมากๆๆ ยอมอดหลับอดนอน ลุกมาเช็ดขี้ลูกก็ยอม ถ้าลูก ไม่ท้องอืด และ งอแง ...

อยากให้กินถูกจังค่ะพึ่งลองวันนี้

ลองเอฟาสูตรย่อยง่ายกล่องสีทอง-ม่วงดูค่ะแม่ เมื่อก่อนลูกเรากินเอฟาa+กล่องทอง ถ่ายยาก5-6วันถ่ายที แล้วก็สำลอกนมออกมาบ่อยทั้งที่ไม่ได้กินเยอะเลย เปลี่ยนมาเป็นตัวนี้ถ่ายทุกวัน ไม่เคยสำลอกนมด้วยค่ะ ราคาแรงหน่อยแต่คุณภาพโอเคเลยค่ะแม่

ใช่เลยคะพี่ กว่าจะเจอนมที่ถูกกับตัวลูก เปลี่ยนทดลองเป็นว่าเล่น

ของเราอึบ่อยช่วง1-3เดือนแรก แต่น้องอึสูงสุด3-4ครั้ง แต่พอเข้า4-10เดือนอึ1-2ครั้งต่อวันไม่เคยเปลี่ยนนะ

เดี๋ยวจะคอยสังเกตดูค่ะ

อึบ่อยนี่บ่อยแค่ไหนคะ ของลูกเราก็กินตั้งแต่เกิดอึบ่อยสุดก็สันละ 2 ครั้ง เช้า บ่าย ไม่ก็เย็น

เอนฟาตัวนี้ดีสุดแล้วแม่ว่านะ ท้องไม่อืดไม่ได้พึ่งมหาหิงเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

ดูเเลคค่ะเเม่

ไว้จะลองดูค่ะแม่