46 ตอบกลับ

เราซื้อร้านยาค่ะยังไม่กล้าตรวจกลัวแห้วแต่ ปจด ขาดไป1เดือนกับ3วันละค่ะ ถ้าตรวจจะขึ้นแบบนี้ไหมน้ารอลุ้นพรุ่งนี้ค่ะ อยากมีข่าวดีแบบนี้บ้าง

ของเราซื้อในshopeeคะ 7บาทบ้าง 9บาทบ้าง แพงสุด 12บาท ไม่มั่นใจกลัวมันหลอก ไปหาหมอ หมอบอกท้อง5สัปดาห์คะ

ชัดขนาดนั่น เชื่อได้แน่นอนค่ะ ของเราซื้อมา2 แบบ ไม่ชัดเท่าของคุณเลย สรุปท้องค่ะ🤣

บ้านนี้ซื้อของเซเว่นตรวจดู2รอบ(เผื่อความแน่ใจ)ก็ท้องจร้า ตอนนี้8เดือนละ

ทางไปตรวจคลีนิกมาเพื่อความสบายใจ ท้องจ้า หมอนัดอีกครั้ง 22 ตุลา นี้ค่ะ

ได้คะ ซื้อเซเว่นเหมือนกันสองครั้ง ก็ขึ้น2ขีด ไปตรวจโรงบาลก็ท้องจ้า

VIP Member

ได้ค่ะ เราใช้แบบนี้ตรวจครั้งเดียวรู้เรื่อง ตอนนี้น้องขวบกว่าแล้ว

ไม่ต้องเชื่อค่ะ..ถือเอาไปให้หมอฝากครรภ์ได้เลยค่ะ..ชัดเจนขนาดนี้..

ได้ค่ะ บ้านนี้ก็ที่ตรวจเซเว่น จะ8เดือนแล้ว จางกว่านี้อีกค่ะ

เชื่อได้คะ แต่ถ้าแม่ไม่มั่นใจแนะนำให้ไปเจาะเลือดตรวจที่ รพ.

วันนี้ว่าจะไปตรวจดูค่ะ