27 ตอบกลับ

เอาแบบไม่ประหยัด บ้านนี้หมด 2 หมื่นกว่าแล้วค่ะ ลูกคนแรก ซื้อใหม่หมดเลย

บ้านนี้ยังมีคนส่งต่อมาให้บ้างค่ะ ซื้อแค่บางอย่าง เน้นขยันซัก 😂🙏💗💗

บ้านนี้6หมื่นค่ะของยังไม่ครบเลย​ ทุกอย่างจำเป็นหมดอ้ะเอาจริงๆ

แง่ บ้านเค้าคงไม่มีทุนพอขนาดนั้นมั้งค่ะะะะ ค่อยเป็น ค่อยๆไป ดีกว่าค่าาา #ขอบคุณนะคะ🙏💗

รอเข้าโปรของแต่ล่ะแอปคะ บ้านนี้ใด้ชุดลูกมาชุดล่ะบาทเยอะมาก

ขอบคุณค่าา จะลองดูนะคะ🙏

ของเตรียมคลอดในช๊อป​ปี่มีเป็นเซทเลยค่ะราคาไม่แรงมาก

บ้านนี้ไม่ถึง3พันจ้า เเบบประหยัดเน้นขยันซัก😅

เหมือนกันค่าาา ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป

บ้านนี้หมดเปนหมื่นแล้วยังม่ครบเลยค่ะ

ค่ะขอบคุณมากๆเลยนะคะ

บ้านนี้หมด6000ค่ะมีคนเอาให้บ้างค่ะ

ค่อยๆเป็น ค่อยๆไปค่าา