28 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้าอยากให้แน่ใจ แม่ต้องไปเจาะเลือดตรวจโครโมโซม ไม่ก็เจาะน้ำคร่ำค่ะ จะทราบโครโมโซมเพศลูกที่แน่นอน แล้วก็จะทราบด้วยว่าน้องเป็นดาวน์ไหม มีโครโมโซมอะไรผิดปกติหรือป่าวด้วยค่ะ

หมอบอกน่าจะผู้หญิงค่ะ เพราะไม่เห็นจู๋ 16weekค่ะ เดือนหน้าคงเห้นชัดกว่านี้ค่ะ กลัวเหมือนกันเลยค่ะว่าจะมีจู๋โผล่มา เพราะอยากได้ลูกสาวมากค่ะ

แม่ท้องออกแค่ใหนแล้วค่ะ บ้านนี้ตอนนี้14วิก เองยังไม่ออกเลย เห็นคุณแม่รู้เพศก็เรยสงสัยอะห่างกันนิดเดียว

ออกนิดหน่อยค่ะ 😁

พึ่งซาวไป(19w)เมื่อ 21 มิย. เพื่อเจาะน้ำคร่ำค่ะ หมอบอกว่าที่ยื่นออกมาคือจู๋ครับ

บ้านนี้หมอบอกว่าผู้หญิง แต่ก็ไม่เเน่ใจเหมือนกันค่ะ เพราะดูไม่ออก

17 w หมอบอกผู้หญิงคร้า แต่จะให้ชัวร์รอตอนครบ 5 เดือนอีกทีค่ะแม่

ไม่มีเลยแต่หมดบอกมา ชาย100% 🤣🤣🤣ก้ยัง งง หมอเหมือนกัน

ซาวน์ตอน 31 week 4 มิติ ชัดเจนมากค่ะ ไข่ใบใหญ่เชียว

ของพี่สาวนะคะ หมอบอกผญ แต่เราดูทำไมเหมือนมีจู๋

ท่าเดียวกันเลย

ผู้สาว ค่ะ 24w รู้วันที่ 22 ที่ ผ่านมา ค่ะ