60 ตอบกลับ

แล้วแต่คลีนิค​ จ้า​ แต่ละ​ ที่ไม่เหมือนกัน​ ของเราหมอนัดซาวด์​พร้อมวิตามิน​ ครั้งละ280บาท​ ดูแลดีมากค่ะ

VIP Member

รอบแรก คลีนิค500 ได้โฟลิคมาทานบำรุง รอบหลังๆก็เปลี่ยนไปตามยาทานหรืออื่นๆที่ต้องได้ตรวจเพิ่มคะ

บ้านนี้ก้ออยากไปซาวด์ที่คลินิกจังเลยคะ13วีกเเล้วที่โรงบาลยังไม่ซาวด์ไห้เลยค่ะ

เราฝากท้องที่คลีนิคฝากธรรมดา ซาวด์เสียครั้งละ 800บาทคะ

ขอบคุณคะ

แล้วแต่ที่ค่ะ ที่ฝากครรภ์อยู่ ซาวด์ครั้งล่ะ 300-500 ค่ะ

600ค่ะซาวผ่านช่องคลอด พร้อมยาบำรุง2ตัว เเละเเผ่นซาว

ถ้าซาวอย่างเดียวใม่เกิน1000บาทจ้าแล้วแต่คลินิค

ซาวด์ธรรมดา400 และ4มิติ1000ค่ะ แล้วแต่คลินิคค่ะ

แล้วแต่คลินิคคะลองโทรสอบถามดู เราซาว์ด1,000

แล้วแต่คลีนิคจ้า บ้านนี้ซาวด์คลีนิคหมด500