45 ตอบกลับ

ทีมพฤศจิกายนเหมือนกันค่ะ ซาวด์ตอน16สัปดาห์หมอบอกลูกสาวแต่ยังไม่ชัดเจน วันที่7จะถึงนี้นัดดูอีกรอบ แม่อยากได้ลูกสาว คนแรกลูกชาย

ทีม พฤศจิกายน เหมือนกัน 12 พฤศจิกายน ไปซาวด์มาแล้วหมอเดาน่าจะเป็นผู้หญิงเดี่ยวนัดซาวด์ดูอีกทีเดือน สิงหาคม ว่าจะรู้เพศไหม

บ้านนี้รอซาวด์ที่คลิกนิคพรุ่งนี้ อยากใด้ผู้ชายเพราะมีผู้หญิงแล้ว2คน ทีมพฤจิกาเมิ้ลกันค้า

บ้านนี้พึ่งตรวจเจอ. ว่าตัวเองท้องเมื่อว่นนี้ค่ะ อยากได้ลูกสาว ชาย2แล้วอยากได้สาวมั้ง

บ้านนี้พ่ออยากได้ผู้ชาย ก็ได้ผู้ชายสมใจ สักพักเริ่มโตบอกอยากได้ลูกสาวลูกชายดื้อเกิน

บ้านนี้ ลูกสาว2แล้วคะ อิพ่ออยากได้ลูกชาย รอลุ้นในท้อง ว่าจะสมหวังไม😁😁ตอนนี้ 13วีค

บ้านนี้อิแม่แอบอยากได้ลูกสาว แต่ซาวด์แล้วได้ลูกชายสมใจพ่อเค้าเลยค่ะ #ทีมพฤศจิกายน

บ้านนี้ซาวตอน16w หมอบอกหญิงค่ะ พ่อผิดหวัง แต่ก็แอบมีหวังว่าเผื่อจู๋โผ่มา ทีมพฤจิค่ะ

ทีมพฤศจิกายนเหมือนกันค่ะยังไม่รู้เพศเลยค่ะหมอนัด8นี้18วีคลุ้นว่าจะรู้เพศรึยัง😂

งื้อ บ้านนี้อยากได้ลูกสาว แต่ได้หนุ่มน้อยมาอีก 1 หน่อ ..บ้านนี้ได้สองหนุ่มเลยจ้า😅