29 ตอบกลับ

ดีใจด้วยค่ะบ้านนี้ก็Twinเหมือนกันค่ะ17weekแล้วถุงเดียวกันรกเดียวกันค่ะเสี่ยงเยอะ

ยินดีด้วยจ้าแม่ แฝดเหมือนกัน 31w แล้วค่ะ เตรียมบำรุงได้เยอะๆเลยค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ บ้านนี้ก็อยสกมีแต่เสียดายติดแค่ 1 คน

อยากมีโมเม้นแบบนี้เจ็บครั้งเดียวจ่ายครั้งเดียวจบ

ดีใจด้วยค่ะ..บ้านนี้กะแฝดชาย5เดือนล่ะท้องใหญ่มาก

TapFluencer

ดีใจด้วยค่ะแม่ บ้านนี้แฝดเหมือนกันค่ะ😂

ใช่เลยค่ะแต่ไม่เป้นไรมีคนรอช่วยเลี้ยงเยอะเลย555

แอบลุ้นค่ะรอซาวด์รอบ2 มีกรรมพันธุ์แฝดนะคะ

ดีใจด้วยค่ะแม่ โอ้ยๆอยากได้แฝดบ้าง☺️☺️

ยินดีด้วยค่ะ เหนื่อยหน่อยนะคะคุณแม่แฝด

TapFluencer

โชคดีจังเลยค่ะ ครั้งเดียวได้ตั้ง2คน 😊