19 ตอบกลับ

ประมาน4-5เดือน เริ่มเห๋นชัดเจนแล้วคะ ☺️ยิ่งถ้าน้องเป็นผช. อวัยวะเพศจะออกชัดมากตั้งแต่3เดือนครึ่งได้เลยคะ ☺️

หมอนัด แล้วเค้าอ้าขา หมอเลยเห็นจ้า 2 เดือนเห็นนิ้วมือนิ้วเท้ากางออกทุกนิ้วแล้วจ้า

VIP Member

* 5เดือนจะชัดเจนค่ะ ถ้าน้องให้ความร่วมมือ บ้านนี้เห็นตั้งแต่3เดือนครึ่งคร้าบ (14วีค)

12 วีคก็ดูได้แล้ว แต่ก็อยู่กับเจ้าตังเล็กด้วยนะว่าเค้าจะให้ดูไหม

5เดื่อนจะเห็นเพศแล้วค่ะแต่บางคุณแม่หมอก็จะยังไม่รู้เพศ

5เดื่อนเริ่มรู้ว่าเพศอะไรแล้วค่ะ​ แต่เป็นบางคนนะค่ะ

VIP Member

เริ่ม12วีคค่ะ แล้วแต่ท่าด้วยว่าตัวเล็กอ้าขาโชว์ไหม

บ้านนี้เห็นชัดตั้งแต่ 15 weeks ค่ะ น้องอ้าขาชัดมาก

16วีค​เห็น​พอดีค่ะ​ น้องอ้าขา​ จู๋โผล่มาพอดี

25wแล้ว เบบี๋ยังหนีบขาไม่ดูเลยคะ