15 ตอบกลับ

เเนะนำให้คุนแม่เปิดเพลงฟังใกล้กับเสียงดังดูค่ะเพราะบ้านนี้พอได้ฟังเพลงน้องจะเเตะท้องดิ้นเยอะมากค่ะ

ลองให้คุณพ่อเป่าท้องดูนะคะ บ้านนี้เป่าท้องทีสดุ้งท้องเบี้ยวเลยค่ะ 😅

พ่อเล่นด้วยตลอดเลยค่า เเต่ก็มีดิ้นตอบโต้กับพ่อเบาๆ

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากเเม่กลางคืนนี้เเทบไม่ได้นอนเลยค่ะ

แม่พยายามนับนะคะเพราะลูกตัวใหญ่ขึ้นเลยดิ้นน้อยลงค่ะ

ขอบคุณที่เเนะนำนะคะเเม่ๆ🥰💖

หนูท้องได้8เดือน น้องไม่ค่อยดิ้นเก่งเหมือนกันคะ

คงไม่เป็นอะไรหรอกมั้งคะ เราเเม่ๆ อาจคิดมากไปเอง🥺💖