14 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ไม่อยากเลยแถมหลับๆตื่นๆ หงุดหงิดง่ายมาก แต่สามีเข้าใจค่ะเค้าไม่มีอารมณ์ทางเพศเลยเพราะเป็นห่วงลูกมากกว่า แถมสามีย้ายลงไปนอนข้างล่างด้วยให้เราได้มีพื้นที่ในการนอนค่ะเพราะนอนลำบาก

บ้านนี้งดตั้งแต่4เดือนจนจะคลอดแล้วก็คงหลังคลอด3เดือนค่ะ สามีเข้าใจ เราตกขาวเยอะ เพราะเราอ้วน กลัวจะติดเชื้อรา ไม่มีอารมณ์ร่วมด้วย คนท้องก็หงุดหงิดจะแย่ นอนกอดก็ไม่ได้ แค่เอาขามาเกยก็รำคาน

บ้านนี้มีตลอดจนตอนนี้ใกล้คลอดแล้วค่ะ น่าจะแล้วแต่คน แต่ก็ต้องดูสุขภาพด้วยนะคะบางคนมีภาวะเสี่ยงหลายอย่างเช่นรกเกาะต่ำแบบนี้ควรเลี่ยงดีกว่า

VIP Member

ลองคุยกันดีๆคะ เรื่องเพศมันเป็นหน้าที่ของทั้งสองฝ่าย ถ้าเค้าไม่มีอารมณ์ลองให้เค้าช่วยเราสำเร็จความใคร่ดูคะ หรือไม่ก็ช่วยเหลือตัวเอง 🤨

บ้านนี้ตอนท้องเข้าสามเดือนก็เริ้มไม่มีอารมณ์แล้วค่ะจนคลอดเลยค่ะใจ1ก็ห่วงลูกใจ1ก็รู้สึกอึดอัดตัวค่ะ

ตั้งแต่รู้ว่าท้อง สามีไม่เคยยุ่งเลยค่ะ เค้ากลัวเรื่องเชื้อโรคแล้วก็กลัวกระตุ้นให้หมดลูกบีบตัวค่ะ

สามีเราไม่กล้าแตะเลย กลัวจะกระตุ้นมดลูกบีบตัวบ้าง กลัวแม่อึดอัดบ้าง กลัวเราเจ็บบ้าง สารพัดบลาๆๆ 555

แฟนดูคริปอยู่ข้างๆค่ะ ต้องทำใจกลัวคลอดก่อนกำหนดแม่ไม่ให้ยุ่งเลยจ้า แอบสงสาร

บ้านนี้งดตั้งแต่5เดือนคะ ตอนนี้34w5d แล้ว สามีไม่ยุ่งเลย

สามีบ้านนี้ไม่เตะเลย ห่วงลุกในท้องยิ่งกว่าไข่หิน