12 ตอบกลับ

18วีค5วันค่ะเพิ่งเริ่มเห็นเหมือนพุงค่ะปกติเป็นคนผอมแห้งท้องเรียบไม่มีไขมันค่ะน้ำหนัก37เองค่ะปัจจุบันน.น40ค่ะ😊

แม่บ้านนี้ก่อนท้อง 50 หลังๆมา 52.50 แล้วค่ะ

ปกติจ้าถ้าแม่ผอมอยู่ก่อน ลูกยังตัวนิดเดียวอยู่เลย ส่วนตัวอวบอยู่ก่อนแล้วท้องจะออกไวเพราะมีไขมัน😆

ตอนนี้ 18 วีค 6 วันค่ะแม่ ใกล้ๆกันเลย^^

ท้องแรกค่ะ ท้องเล็กเหมือนกัน แต่ลูกน้ำหนักเกินเกณฑ์ ไม่ต้องกังวลเรื่องขนาดของท้องนะคะแม่

ทองแรกรึป่าวคะ ถ้าท้องแรกจะไม่ค่อยออกคะเพราะเป็นท้องสาว อันนี้มีป้าบอกมาคะ

ก็ท้องแรกค่ะ

บ้านนี้ท้องเริ่มออกตั้งแต่13-14 สัปดาห์แล้วคะ รึสงสัยเป็นเพราะอ้วนด้วย🤣

ทางนี้ออกยุ แต่มีคนว่าท้องเล็กค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ ท้องเล็กมาก แต่เหมือนคนอ้วนเลยค่ะออกแค่พุง

ใช่ค่ะ

ปกติค่า ^^ ของเรากว่าจะเริ่มใหญ่ก็ 20 กว่าเลยค่า

อ๋อ ค่ะ กังวนค่ะ มีแต่คนว่าท้องเล็ก น้องเริ่มดิ้นเริ่มตอด ยังค่ะ บ้านนี้ไม่รู้สึกเลย

บ้านนี้ท้องพึ่งมาออกตอน24Wเองค่ะตอนนี้25wแล้ว

บ้านนี้2พ.ค.ค่ะ

เริ่มรู้สึกก็ตอน 20 กว่าเหมือนกันค่ะ

ท้องสาว ท้องแรก ออกนิดเดียวค่ะ

อ่อขอบคุณค่ะ