35 ตอบกลับ

บ้านนี้ อัลตร้าซาว​ตอน17wหมอบอกลูกสาวค่ะแต่ดูแล้วเหมือนมีจู๋เลยค่ะตอนนี้ไกล้จะ7เดือนเดี๋ยวไปอัลตร้าซาว​อีกรอบค่ะ

น่าจะผญ.นะคะ ของเราตอน 16 วีคชัดมากคะ ผช.มีแหลมๆออกมาหว่างขา

ผู้หญิงค่ะ ถ้าผู้ชายจะมีติ่งตรงกลางแบบลูกเรา หมอบอก ชาย 100%

อะไรค่ะ16wก้อเห้นเพศแร้วหรอค่ะของเรา19แร้วยังไม่เห้นเรย

บ้านนี้เห็นตั้งแต่15วีคส์

น่าจะลูกสาวนะคะ บ้านนี้หมอก็บอกว่าน่าจะลูกสาวค่ะ

น่าจะลูกสาวนะคะ.ของบ้านนี้ผู้ชายเป็นแบบนี้จ้า

18wแล้วน้องยังนอนหนีบอยู่เลย อยากรู้เพศแล้วค่ะ😢

ไม่ใช่จู๋นะ แบบนี้สิจู๋ โผล่มาเลย ท่าเดียวกัน

คล้ายๆกันเลยค่ะแม่บ้านนี้คุณหมอบอกลูกสาวค่ะ

VIP Member

* โอ้ววโพสต์เป็นปีแล้ว แม่คลอดแล้วน้อ..