7 ตอบกลับ

เพื่อความแน่ใจไปซาวที่คลินิกค่ะ หมอตอบทุกอย่างที่เราถามแจ้งทุกอย่างที่เกี่ยวกับการตั้งครรภ์ในแต่ละช่วงเวลาค่ะ

เดววันที่17 นี้หมอนัด จะลองถามดูอีกทีค้ะ

ถ้าแฝดหมอต้องบอกเราแล้วนะคะ เพราะต้องดูแลพิเศษกว่าครรภ์เดี่ยว แต่มองดูเหมือน2คนเลยค่ะ

ดูไม่ค่อยเป็นเหมือนกันค่ะ😁 ถามหมอตลอด

VIP Member

คุณหมอได้แจ้งรึเปล่าคะ คุณหมอน่าจะดูออกมากที่สุดนะคะแม่

ซาวด์โรงบาลรัฐค่ะ หมอบอกสมบูรณ์แข็งแรงหัวใจเต้นดี แต่ไม่ได้บอกว่ามีกี่คน

สรุปตอนนี้ ได้แฝดหรือเปล่าคะ

VIP Member

น่าจะคนเดียวนะค่ะ อีกวีคแล้ว

ถ้าคนเดียวน่าจะตัวใหญ่ 15 week 125 g ค่ะ ในตาราง15 week 70 g

VIP Member

แม่ว่ามี 2 คนน่ะค่ะ 😍

น้องตัวใหญ่ค่ะ

คิดว่า 2 คนค่ะ