15 ตอบกลับ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ คิดสะว่าเขาก็แค่คนๆนึ่งที่เดินมาเจอกันระหว่างทางเท่านั้น...คนที่อยู่ปลายทางต่างหากที่สำคัญ นั้นคือลูกค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่และน้องนะค่ะ ❤️

ขอบคุณค่ะ..คุณแม่

สู้ๆค่ะแม่ ชีวิตต้องดีขึ้นกว่านี้ สู้เพื่อตัวน้อยๆที่จะเกิดมาน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแม่

สู้ๆนะคะแม่ ปล่อยเขาไปเถอะ เขาไม่สมควรเป็นพ่อคนหรอก คนแบบนี้

✌️✌️✌️ ฮึบค่ะแม่

สู้ๆนะคะคุณแม่ ให้นึกถึงลูกเราที่เป็นกำลังใจสำคัญที่สุด

ขอบคุณค่ะคุณแม่

สู้ๆนะค่ะคุณแม่เป็นกำลังใจให้คิดซะว่าทำเพื่อลูกนะค่ะ

ดีมากค่ะ😄😄😄😄😄😄

สู้สู้นะคะปล่อยเขาไปเถอะค่ะเราเลี้ยงลูกของเราได้

✌️✌️✌️ฮึบค่ะแม่

สู้ๆนะคะแม่ ผ่านมันไปให้ได้ เป็นกำลังใจให้นะคะ

หวังว่าจะผ่านไปค่ะขอบคุณค่ะคุณแม่❤️

VIP Member

สู้ๆๆนะคะ ดูแลตัวเองและลูกดีๆๆนะคะ

สู้ๆน่ะคะเปนกำลังใจให้ก้าวเดินต่อไปเพื่อลูกน้อยคะ

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่...เพื่อลูกเท่านั้นค่ะ

เพื่อลูกจริงๆค่ะ

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่❤️