3 ตอบกลับ

ของเราที่ถามหมอนะคะ ส่วนตัวแล้วเราเป็นคนนอนตื่นสายค่ะ แต่จะแทนข้าวมื้อบ่ายคือเช้า เย็นคือบ่าย มืดคือเย็นค่ะ หมอเลยไม่ว่าอะไร ขอแค่ทานครบก็พอค่ะ และนอนหลับเต็มอิ่ม

ขอบคุณมากๆค่ะ🙏🏻☺️

ทานครบ ไม่หิวโซ อาหารหลากหลาย มีประโยชน์ ก็เพียงพอแล้วค่ะแม่ เราก็ไม่ตรงเหมือนกัน ตื่นหรือหิวค่อยกิน แต่ซาวด์ทุกเดือนลูกแข็งแรง ปกติค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ🥹 ใจชื้นขึ้นมาหน่อยค่ะสงสารลูกมาก กลัวจะมีผลกระทบ

ทานไม่ตรงเวลาแต่ครบ3มื้อไม่เป็นไรค่ะแม่ เราเคยถามหมอที่ฝากเหมือนกัน

ขอบคุณมากค่ะแม่☺️🙏🏻