26 ตอบกลับ

ถ้าสามีเข้าใจก็ไม่มีปัญหาอะไรค่ะเเต่ถ้าสามีไม่เข้าใจคุณแม่ลองคิดดูนะว่าจะสนใจใครมากกว่ากัน

ก็แล้วเวรกรรมของเราค่ะ

VIP Member

บ้านนี้สนเเต่ลูกในท้องค่ะ เลยไม่ค่อยฝันถึงสามีเท่าไหร่ ฝันเห็นแต่เด็ก.

แม่ลองนึกถึงลูกเยอะๆนะคะ มันมีความสุขมากจริงๆนะคะ. ไม่ต้องมานั่งเคลียดค่ะ. บ้านนี้เน้นจับได้คาหนังคาเขาค่ะ ถ้าฝันจะไม่เอามาคิด(ยกเว้นฝันถึงเด็ก😁)

เคยฝันค่ะน้ำตาไหลเองเลยค่ะ เช้ามาด่าสามีแหลกเลย สามีก็นั่งขำ5555

ฝันบ่อยจ้า บ้านนี้2อาทิตย์ให้ครั้งนึง แต่บอกให้เขาเบาที่สุด 😅

ฝันบ่อยมาก..แต่ไม่ต้องคิดมากหรอกค่ะความฝันก้อแค่ความฝัน

ฝันประมาณนี้บ่อยมากค่ะ ตื่นมาร้องไห้ก็มี

เราตื่นมานั่งเงียบเลยค่ะ

VIP Member

ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ

ฝันบ่อยเลยค่ะ

ถ้าเป็นจริงก็คิดว่ากรรมเก่าดีกว่าเนาะจะได้ไมาเครียด

ใจเยนๆนะคะ

เก็บคิดคนเดียวค่ะ

VIP Member

เหมือนกันค่ะ🤣