25 ตอบกลับ

เป็นค่ะ ทุกอย่างออกมาหมด น้ำก็เหม็น แต่ฝืนกิน ไม่งั้นไม่มีแรง อมลูกอมช่วยได้บ้าง

บ้านนี้แพ้ท้องจนถึง6เดือนเรยค่ะ อวกทุกเช้า แต่ก็พยายามกินให้ได้มากที่สุดค่ะแม่

อ้วกตลอดเลยคะแทบไม่มีเวลาให้พักเช้ามาอ้วกจนเป็นน้ำเหลืองๆคะแบบเหนื่อยมากๆคะ

เป็นค่ะ กินอะไรก้อ้วกออกมาหมด เเต่เข้าช่วง4 เดือนเริ่มหาย ตอนนี้กินเก่งมากค่ะ

บ้านนี้เริ่มแพ้ตอน1เดือนกว่าๆอาการค่อยๆหายไปตอนนี้จะ3เดือนแล้วคะ

เป็นค่ะ กินอะไรไม่ได้เลยค่ะ อ้วกทั้งวัน น้ำหนักลง3-4โลเลยค่ะ

เป็นค่ะ ลงไป 6 โลหลังจากนั้น เพิ่มเดือนล่ะ 4 โลเลยค่ะ 😂

บ้านนี้เป็นคะเป็นหนักมากๆเป็นถึง4เดือนคะแล้วก็หาย

ยังไงก็ต้องฝืนทานหน่อยนะคะ ยิ่งท้องว่างจะยิ่งอ้วก

บ้านนี้ 33 วีคแล้วไม่เคยแพ้เลยจ้า😅