38 ตอบกลับ

น้องน่าชังมากๆ บ้านนี้ตอนนี้ 37+6 กำหนด 17กย.ตื่นเต้นเลยค่ะแม่ คลอดเองมั้ยคะ มีอาการอะไรบ้างพอจะบอกได้มั้ยคะ

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่ น้องน่ารักมาก บ้านนี้กำหนดคลอด 12 กันยาเหมือนกัน แต่ยังไม่ยอมแตกสักที

กำหนด29สิงหายังไม่คลอดเลยเข้ากันยาแล้วยังเงียบยุ้เลย 40+4แล้วอยากแตก

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ​ 9กันยามีเจ็บเตือนแต่ก็ไม่มีวี่แววจะออกมา

กำหนด 9 กันยาจ้า เริ่มมีเจ็บเตือนบ้างแล้ว ตอนนี้ได้ 39 w พอดี☺️

ว้าว อยากเเตกทั้งเเล้วคะ บ้านนี้12 กันยา เงียบกริบบบบเลย

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากเลย 😍🎊

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ ยังเงียบยุเลย

ยินดีด้วยค่า หน้าตาตะมุตะมิมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ 11กันยาอยากเเตกแล้ว