19 ตอบกลับ

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ยินดีด้วยน่ะค่ะ บ้านนี้ยังไม่ได้เจอหน้าลูกเลย

สู้ๆนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะน้องน่ารักมากค่ะขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องร่างกายแข็งแรงเป็นเด็กเลี้ยงง่ายนะคะ

ยินดีด้วยนะคะขอให้เลี้ยงง่ายและแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยนะคะขอให้ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกค่ะ

VIP Member

แข็งแรงๆสุขภาพดีทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ❤️❤️🥰

คลอดแล้วค่ะ 39w1 วัน 3730 กรัมค่ะ คลอด13/12/64 น้องพะพาย

คลอดเองหรือผ่าคะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆค่ะ

บ้านนี้คลอด10ธันวาคม ปีนักษัตรขาลค่ะ

ขอบคุณนะคะ