3 ตอบกลับ

เก็บเงินไปบำรุงระยะยาวเถอะแม่ ถ้าอยากเตรียมตัวเพื่อให้มีนมให้ลูกกิน ไปศึกษาดูคลิปที่พยาบาลนมแม่สอนวิธีกระตุ้นให้น้ำนมมาไวดีกว่าค่ะ แน่นอนตรงจุดมีประโยชน์เข้าใจกระบวนการผลิตของน้ำนมด้วย ส่วนตัวดูคลิปของ พี่กับนมแม่ เข้าใจง่ายจำง่ายไม่ซับซ้อน

บ้านนี้36วีค เริ่มทานแล้วค่ะชาต้นรัก ต้องมารอลุ้นว่าตอนคลอดน้ำนมจะมาเยอะมาไวไหม แต่ตอนนี้เริ่มมีน้ำนมซึมแล้วนะคะ

ตอนแรกซื้อชาต้นรักมาทาน แต่คลีนิกสั่งห้ามไม่ให้ซื้อยากระตุ้นน้ำนมกินเลยค่ะ บอกคลอดเดี๋ยวน้ำนมมาเอง